บ้านPortalCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Tora
Admin
Admin

Gift : 42

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   Mon Sep 06, 2010 1:50 pm

มีความเห็นอะไรหรือ ต้องการจะเพิ่มฟอรั่ม เพิ่มตำแหน่ง
หรือต้องการมาบอกได้ที่กระทู้นี้ครัับ
(ปล.ไม่ให้แกล้งประธานครับ 5454 )
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://starry-sky.nstars.org
miewiiz
Artist
Artist

Gift : 8

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   Tue Sep 14, 2010 10:34 am

อ่า ... แจ้งปัญหามาบอร์ดนี้ได้ไหมหว่า = =
ขอโทษนะคะ ความจริงกะจะอยู่รอบอกซะหน่อยแต่ง่วงหลาย (=___= ) zzZ
เริ่มจากการที่พอมีใครมาเม้นเพิ่มในแต่ละกระทู้ที่หมิวเคยโพสต์ไว้มันก็จะมีเมล์แจ้งเตือนมาอ่ะนะ
ตอนที่บอร์ดยังเป็นสีเดิมอยู่ เมล์ที่แจ้งมาชื่อ Starry Sky ค่ะ
แต่พอเปลี่ยนสีปุ๊บ ชื่อเมล์ที่แจ้งมาชื่อ [You must be registered and logged in to see this link.] อ่าจ้า

ทำไงดีล่ะ =0= หรือจะยกเลิกการแจ้งเตือนไปเลยดีคะ ตัดปัญหา
ดูข้อมูลส่วนตัว http://twitter.com/miumiewiiz
aries-max
Knight of Round
Knight of Round

Gift : 9

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   Wed Oct 06, 2010 1:48 am

เอ่อ.... ก็ไม่มีความเห็นอะไรหรอกค่ะ
แค่งงๆ มานาน เลยอยากจะถามหน่อยนึง
ว่า... Star กับ Gift เนี่ย มันคืออะไรหรอคะ

จะว่าโง่ก็โง่จริงๆ อ่ะ ไม่รู้จริงๆแฮะ เฮอะๆๆๆๆ
ช่วยตอบให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ^^

~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~
[You must be registered and logged in to see this image.]
ดูข้อมูลส่วนตัว
Tora
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   Wed Oct 06, 2010 3:08 pm

aries-max พิมพ์ว่า:
เอ่อ.... ก็ไม่มีความเห็นอะไรหรอกค่ะ
แค่งงๆ มานาน เลยอยากจะถามหน่อยนึง
ว่า... Star กับ Gift เนี่ย มันคืออะไรหรอคะ

จะว่าโง่ก็โง่จริงๆ อ่ะ ไม่รู้จริงๆแฮะ เฮอะๆๆๆๆ
ช่วยตอบให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ^^

Star นี้เหมือนpointนะครับ เราเม้นก็จะได้พ้อย ครั้งละ้เม้น ก็ขึ้นประมาณสามพ้อยได้มั้งครับ ผมเลยเปลี่ยนจากพ้อยเป็นสตาร์แทน

Giftส่วนกิฟนี้เป็นเหมือนของรางวัล ที่คนอื่นให้(คิดไม่ออกว่าเป็นอะไรดี)จากที่กดบวกมุมขวาของกระทู้หรือมุมขวาของเม้น
หรือมีคนกดThankให้ แต่เนื่องจากยังไม่เปลี่ยนจะมันจะเป็นปุ่มชื่อmerci ตามเม้นของคนที่เม้นกระทู้ให้ ขวามือไม่ริมสุดมากครับ
แต้งค์นี้ต้องมีคนกดให้เรา ถ้าไม่ใช่กระทู้เรา แต่ถ้าเป็นกระทู้ของคนอื่น เจ้าของกระทู้ก็จะให้ได้ครับ(แตงค์จะเพิ่มเยอะกว่ากดบวกให้ประมาณ+สามครับ)

สตาร์ฺกับกิฟนั้นจะเอาไว้สำหรับเล่นกิจกรรมตามที่วางแผนไว้นะครับ ยังไม่แน่ใจมากนัก แต่จะเอาไว้ให้ใช้แน่ๆ

~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~☆~
[You must be registered and logged in to see this image.]
[You must be registered and logged in to see this image.][You must be registered and logged in to see this image.]
[You must be registered and logged in to see this link.]
ดูข้อมูลส่วนตัว http://starry-sky.nstars.org
Tora
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   Wed Oct 06, 2010 3:11 pm

miewiiz พิมพ์ว่า:
อ่า ... แจ้งปัญหามาบอร์ดนี้ได้ไหมหว่า = =
ขอโทษนะคะ ความจริงกะจะอยู่รอบอกซะหน่อยแต่ง่วงหลาย (=___= ) zzZ
เริ่มจากการที่พอมีใครมาเม้นเพิ่มในแต่ละกระทู้ที่หมิวเคยโพสต์ไว้มันก็จะมีเมล์แจ้งเตือนมาอ่ะนะ
ตอนที่บอร์ดยังเป็นสีเดิมอยู่ เมล์ที่แจ้งมาชื่อ Starry Sky ค่ะ
แต่พอเปลี่ยนสีปุ๊บ ชื่อเมล์ที่แจ้งมาชื่อ [You must be registered and logged in to see this link.] อ่าจ้า

ทำไงดีล่ะ =0= หรือจะยกเลิกการแจ้งเตือนไปเลยดีคะ ตัดปัญหา

กดยกเลิกเป็นดีที่สุดครับ เพราะยังไงจะให้ยกเลิกอยู่แล้วมันไม่มีอะไรมากครับ
จะลองเข้าไปดูในระบบให้อีกทีนะครับ

[You must be registered and logged in to see this image.][You must be registered and logged in to see this image.]
[You must be registered and logged in to see this link.]
na-bari
na-bari
na-bari

Gift : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   Tue Dec 14, 2010 12:02 am

Tora พิมพ์ว่า:
มีความเห็นอะไรหรือ ต้องการจะเพิ่มฟอรั่ม เพิ่มตำแหน่ง
หรือต้องการมาบอกได้ที่กระทู้นี้ครัับ
(ปล.ไม่ให้แกล้งประธานครับ 5454 )

ตอนนี้บอร์ดสวยมากเลย (นี่ขนาดพี่หายไปไม่กี่วันเอง!!~) 555

พี่เพิ่งนึกออกตะกี้เเหละ

พี่ว่าตอนนี้บอร์ดรู้สึกก็มีสมาชิกมากมายเนอะ พี่มีความเห้นว่า

น่าจะมีโลโก้เนอะ บนหน้าเว็ปอ่ะ ไอคอนไฟล์ (งง เเฮะ)

นั่นเเหละๆๆๆ มันจะทำได้ไหมหว่า???
555 >>>>>>>>>(ไปด์) 878

[You must be registered and logged in to see this image.]/show/UQv08ae3.gif[/img][/url]
Tora
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   Tue Dec 14, 2010 9:53 am

na-bari พิมพ์ว่า:

ตอนนี้บอร์ดสวยมากเลย (นี่ขนาดพี่หายไปไม่กี่วันเอง!!~) 555

พี่ว่าตอนนี้บอร์ดรู้สึกก็มีสมาชิกมากมายเนอะ พี่มีความเห้นว่า

น่าจะมีโลโก้เนอะ บนหน้าเว็ปอ่ะ ไอคอนไฟล์ (งง เเฮะ)

นั่นเเหละๆๆๆ มันจะทำได้ไหมหว่า???

หายไปไม่กี่วัน?นี้ป้าได้ันับวันนับเดือนมั้งป่าวเนี้ย มันหลายเดือนเลยนะเนี้ย
ส่วนโลโก้บอร์ดผมกะว่าจะให้สมาชิกส่งๆมาแล้วโหวตๆเอาครับ
เพราะผมขี้้เกียจ....(เผ่นนนนน)
ถ้าป้าอยากลองทำก็ลองส่งมาครับ ผมกะไว้อยุ่ว่าจะให้สมาชิกของทำดูดีกว่า
(หายไปนานเบะบ่นหาแล้ว)

na-bari
na-bari
na-bari

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   Tue Dec 14, 2010 9:46 pm

na-bari พิมพ์ว่า:

หายไปไม่กี่วัน?นี้ป้าได้ันับวันนับเดือนมั้งป่าวเนี้ย มันหลายเดือนเลยนะเนี้ย
ส่วนโลโก้บอร์ดผมกะว่าจะให้สมาชิกส่งๆมาแล้วโหวตๆเอาครับ
เพราะผมขี้้เกียจ....(เผ่นนนนน)
ถ้าป้าอยากลองทำก็ลองส่งมาครับ ผมกะไว้อยุ่ว่าจะให้สมาชิกของทำดูดีกว่า
(หายไปนานเบะบ่นหาแล้ว)

อ่ะโหย เบะเหรอบ่น?? เห็นป้าๆ เค้าเเย่งเบะจนเบะเนื้อหอมหมดเเล้ว กร๊ากกกก
ว่าเเต่พี่หายไปนับเดือนได้เลยเหรอเนี่ย ซอรี่ๆๆๆ ไว้พี่สอบติดก่อนจะมาหาเเน่นอน (ถ้าเเชทไม่เน่า)
เเล้วก็จะช่วยจับคนทำผิดกฎ เเละดูเเลบอร์ดอย่างดีเลย โหะๆๆๆ จะหามังงะมาลงด้วย

เรื่องโลโก้ ไ้ว้พี่สอบเสร็จก่อน เเล้วว่างๆพี่จะลองทำดูให้เน้อ 555

ปล. รักเบะให้มากๆนะโป้ ป้าๆเค้าเเย่งหมดเเล้วนั่น!!!

[You must be registered and logged in to see this image.]/show/UQv08ae3.gif[/img][/url]
CalMMY GiRl
Guest
Guest

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   Thu Mar 17, 2011 7:17 pm

Fukisusabu & Don't look back again [saiyuki]
Sponsored content

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด   

ลงความเห็นต่างๆเกี่ยวกับบอร์ด
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1